Blognhung.no1.vn
Công ty TNHH TM&DV Minh Đức Chuyên cung cấp Máy tính PC,Notebooks,Linh kiện máy tính như RAM,CPU,Mainboard,HDD,Card màn hình,Card mạng,Case+Nguồn..!Các loại Notebook như Dell,Sony VaiO,Asus,Acer,HP,Lenovo,Toshiba...Có các loại,mới+Cũ.Ngoài ra còn cung cấp Máy in,Scaner,Photo,Fax..dây mạng và thiết bị mạng.Vui lòng đóng góp những sản phẩm mới của bạn lên Website www.minhduccomputing.no1.vn và lựa chọn cho mình 1 sản phẩm phù hợp với túi tiền của bạn.Chúc các bạn có 1 ngày làm việc vui vẻ,hiệu quả.Mọi thong tin chi tiết xin phản hồi về Admin Dungviet_it-+819066559891 Japan-Braverybkap@gmail.com Số 1 Ngõ 283 Trần Khát chân HBT HN

Blognhung.no1.vn

Forum cá nhân Phan Nhung

Indexwww.pnh.com.vnCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Chào mừng các bạn đến với 4rum NhungBraveNo1.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
DungViet_IT
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Chào mừng các bạn đến với 4rum NhungBraveNo1.forumvi.com   Mon Dec 27, 2010 7:50 pm

Hjhj!Chào tất cả mọi người.
Giang sinh mọi người có đi chơi đâu k nhỉ??
Mình chẳng đi chơi đâu cả.Nhưng giáng sinh mình cũng chúc tất cả mọi người có 1 ngày lễ thật vui vẻ bên người mình yêu thương,tràn ngập niềm hạnh phúc từ những lời chúc của bạn bè và của ông già noen các bạn nhé.Chúc các bạn học thật tốt...!Mình không đi đâu cả nên dành chút thời gian để làm cái gì đó gọi là thay đổi không khí.Mình đã cố gắng làm thật nhiều nhưng chẳng bao giờ nghĩ tới việc tạo forum cho riêng mình cả.
Một sinh viên CNTT,Chuyên ngành quản trị mạng mà chẳng lẽ không biết làm những cái forum thì thật là buồn cười phải không các bạn.hjhj.
Mình đã có 1 ngừoi bạn,mình cũng muốn làm cái forum này để tặng cho bạn ấy.Quen nhau cũng đã lâu,chơi với nhau rất thân,thoải mãi và rất hiểu nhau nữa....^^ tự mình đánh giá đó.
Tặng bạn....Các bạn vào đây ủng hộ cho Nhung nhé...thanks các bạn nhiều
Xem lý lịch thành viên http://blognhung.forumvi.com
DungViet_IT
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào mừng các bạn đến với 4rum NhungBraveNo1.forumvi.com   Fri Dec 31, 2010 2:50 pm

mo khóa đi admin ơi
Xem lý lịch thành viên http://blognhung.forumvi.com

Chào mừng các bạn đến với 4rum NhungBraveNo1.forumvi.com
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CÁCH LÀM BẢNG TO BÀI GỬI SAU CÙNG TRÊN 4RUM??
» Thiết kế header cho forum tháng 11
» [Forum fic] Đăng kí nhân vật (cho em hỏi ' ' - page 3)
» des banner và header cho 4rum
» doremon10 xin làm quen